20 อาหารที่น่าแปลกใจที่ถูกกินจากอาหารทั้งมื้อ

Whole Foods คือ Tesla ของซูเปอร์มาร์เก็ต มันสะโพก, พิเศษ, และสามารถมีต้นทุนที่ส่าย (เพราะฉะนั้นชื่อเล่น, Paycheck ทั้งหมด) แต่นี่เป็นความจริง: เช่นเทสลาซึ่งเพิ่งเปิดตัวโมเดลซึ่งมีต้นทุนต่ำกว่ารถยนต์เดิม 66 เปอร์เซ็นต์ Whole Foods ขายสินค้าจำนวนไม่มากนักที่ราคาไม่แพงอย่างไม่น่าเชื่อ เราไม่ได้พูดถึงอาหารที่ทำไว้ล่วงหน้าหรือของแปลกใหม่เรากำลังพูดถึงสิ่งที่ได้รับประจำวันเช่นอะโวคาโดและเนยอัลมอนด์ และเรารู้เรื่องนี้เนื่องจากเราได้เปรียบเทียบข้อมูลราคาสำหรับสินค้าหลายประเภทจากร้าน Whole Foods ในท้องตลาดและตลาด Fairway ในบริเวณใกล้เคียงและได้รับทราบข้อเสนอที่ดีที่สุดทั้งหมด โดยทั่วไปเราได้ยกหนักเพื่อให้คุณไม่ต้องเสียสละร้านขายของชำที่มีคุณภาพสูงหรือใช้เวลาว่างของคุณทั้งหมด couponing

คุณอาจสังเกตเห็นว่าจำนวนของผลการค้นหาของเราเป็นของแบรนด์ของ บริษัท Whole Foods, 365 Everyday Value หลายคนถือว่าแบรนด์ร้านค้ามีด้อยกว่าผลิตภัณฑ์ชื่อใหญ่ แต่นั่นไม่ใช่แค่กรณี โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ที่ Whole Foods นั่นเป็นเพราะพวกเขามีมาตรฐานที่เข้มงวดกว่าร้านขายของชำหลัก ๆ เมื่อพูดถึงส่วนผสมที่กลมกลืนกับของทุกอย่าง นอกจากนี้ผลิตภัณฑ์ฉลากส่วนตัวมักทำในสิ่งอำนวยความสะดวกเดียวกันที่ผลิตผลิตภัณฑ์แบรนด์เนมซึ่งหมายความว่าผลิตภัณฑ์มีคุณภาพเดียวกันหรือบางครั้งก็ยิ่งดีกว่ารุ่นที่มีราคาสูงกว่า

อ่านต่อเพื่อค้นพบอาหารราคาถูกที่ดีที่สุดจาก Whole Foods และหลังจากที่คุณได้จดบันทึกไว้สำหรับการเดินทางครั้งต่อไปของคุณแล้วโปรดอ่านบทความเกี่ยวกับเคล็ดลับการช้อปปิ้งที่ดีที่สุดครั้งนี้ตลอดไป 46 เคล็ดลับ!

นมอินทรีย์

ที่นี่ที่ ETNT พวกเราเป็นแฟนตัวยงของนมอินทรีย์ เหตุผล: วัวเลี้ยงออร์แกนิกไม่ขึ้นอยู่กับฮอร์โมนและยาปฏิชีวนะที่วัวแบบเดิม ไม่มียาปฏิชีวนะสำหรับพวกเขาหมายความว่าไม่มียาปฏิชีวนะสำหรับคุณ แต่ถ้าคุณไม่ระมัดระวังคุณสามารถจ่ายเงินแขนและขาสำหรับสิ่งที่ ที่แฟร์เวย์ครึ่งแกลลอนของ HFCO Organic 2% ลดไขมันอินทรีย์นมขายสำหรับ $ 4.79 ภาชนะขนาดเดียวกันของ Organics 365 ลดนมไขมัน 2% เป็นเพียง $ 3.49

Envirokidz Panda Panda

เป็นเรื่องง่ายที่จะเห็นว่าทำไมเด็ก ๆ และผู้ใหญ่ชอบเหล่าพัฟที่มีเนยถั่วลิสงปราศจากกลูเตน: พวกเขากำลังเสิร์ฟพร้อมกับธัญพืชเย็น ๆ และยังทำให้เป็นอาหารว่างนอกจากนี้ยังมีส่วนผสมของแบบโฮมเมด ถ้าคุณซื้อกล่องใน reg ให้แน่ใจว่าคุณกำลังทำที่ Whole Foods ที่นี่ในนิวยอร์คพวกเขากำลังขายสินค้าแต่ละราคา $ 3.29 ซึ่งน้อยกว่า Fairway $ 1.20 หากคุณรับกล่องในแต่ละสัปดาห์ที่ Whole Foods แทนตลาดที่มีราคาแพงคุณสามารถประหยัดได้เกือบ 5 เหรียญต่อเดือนหรือ 58 เหรียญต่อปี!

ทับทิม

แม้ว่าจะไม่ใช่การประหยัดต้นทุนที่ สำคัญ แต่การเก็บทับทิมที่ Whole Foods แทนแฟร์เวย์จะช่วยให้คุณประหยัดเงินได้ถึง 0.49 เหรียญต่อผลไม้! พวกเขาขายราคา 2.50 เหรียญสหรัฐในตลาดอาหารทั้งประเทศของเรา สำหรับวิธีการเพิ่มเติมในการเก็บไขมันในกระเป๋าสตางค์ของคุณและผอมของคุณให้พอดีลองเช็คเอาต์แบบง่ายๆ 17 แบบซึ่งประหยัดเงินได้ถึง 255 เหรียญต่อเดือนที่ร้านขายของชำ!

น้ำส้มสายชู Balsamic อินทรีย์

ไม่ว่ากี่ครั้งที่ฉันซื้อสิ่งที่มันมักจะทำให้ฉันตกใจมากเท่าไหร่น้ำส้มสายชู balsamic (หนึ่งในบรรดา 30 ส่วนผสมหลักสำหรับค่าใช้จ่ายลดน้ำหนักที่กล่าวว่า แต่ก็ไม่แพงมากที่จะรับขวดที่เก็บแบบดั้งเดิมเมื่อเทียบกับ Whole Foods เราพบขวด 6.9 ออนซ์ที่เต็มไปด้วยสารอินทรีย์บาซัลซิมสำหรับ $ 5.99 ที่ Fairway และ Whole Foods ดังนั้นถ้าคุณคิดว่า Whole Foods กำลังชาร์จไฟอยู่มากพวกเขาไม่ได้จริงๆ

อะโวคาโด

หากคุณหลงใหลกับสูตรของอโวคาโดเช่นขนมปังปิ้งย่างและอะโวคาโดคุณควรมุ่งหน้าไปที่ Whole Foods ตลาดขายผลไม้แต่ละชนิดราคา 1.50 เหรียญ แฟร์เวย์เพื่อนบ้าน? พวกเขากำลังขายพวกเขาแต่ละราคา $ 2.00 ถ้าคุณเลือกขึ้นหกหรือเจ็ดเพื่อทำปาร์ตี้จิ้มไป Whole Foods สามารถประหยัดคุณได้ถึง $ 3.50 ไม่โทรมเกินไป!

อินทรีย์ Mozzarella ขูด

เช่นเดียวกับรายการอาหารที่เตรียมไว้อื่น ๆ คุณจะต้องจ่ายเบี้ยประกันภัยเพื่อความสะดวกและชีสก่อนหั่นก็ไม่มีข้อยกเว้น ในการจัดเก็บแป้งบางอย่างที่คุณนำมาใช้ในการเลือกซื้อได้ที่ Whole Foods ถุงเก็บน้ำมันออร์แกนิก 365 Shredded Mozzarella จำนวนแปดออนซ์อยู่ที่ 4.79 เหรียญ (0.60 เหรียญต่อออนซ์) ขณะที่ชีสที่มี 6 ออนซ์ที่ Fairway ขายได้ราคา 5.69 เหรียญหรือ 0.95 เหรียญต่อหนึ่งออนซ์

เนยเทียมปลอดสารอินทรีย์

มมเนย; มันอร่อยมากและเป็นวัตถุดิบในครัวเรือนส่วนใหญ่ สมมติว่าคุณซื้อสินค้านี้สองครั้งต่อเดือนคุณสามารถประหยัดเงินได้ 48 เหรียญต่อปีโดยเพียงแค่ซื้อสินค้าจาก Whole Foods แทนตลาดอื่น แฟร์เวย์ขายเนื้ออโรมาเธติคอินทรีย์ที่ไม่ จำกัด ท้องที่ 16 ออนซ์สำหรับราคา 6.99 เหรียญฟู้ดฟู้ดขายได้ทั้งหมด 16 ออนซ์ของบัตเตอร์อินทรีย์ไม่ได้ทำจาก 365 ที่ราคา 4.99 เหรียญ นี่เป็นเงินเพิ่มอีก 2 เหรียญที่คุณสามารถเก็บไว้ในกระเป๋าของคุณได้ สำหรับอาหารที่มีไขมันมากขึ้นซึ่งดีต่อสุขภาพของคุณลองตรวจดูว่า 20 อาหารไขมันเต็มรูปแบบที่ดีที่สุดสำหรับการลดน้ำหนัก

ธรรมชาติบลูเบอร์รี่สุก

ในขณะที่ความจริงที่ว่าบลูเบอร์รี่มีสารอาหารและสารอาหารที่ต่อสู้กับไขมันเช่นโพลีฟีนอลพวกเขาก็มีราคาแพงมากซึ่งเป็นเหตุผลหลักที่ทำให้หลาย ๆ คนหลีกเลี่ยงการซื้อ ถ้าคุณต้องการเก็บเกี่ยวสารอาหารที่มีประโยชน์ต่อสุขภาพของผลไม้ให้ยึดติดกับสารอินทรีย์ (แบบดั้งเดิมคือชนิดในประเทศเป็นอันดับที่ 14 ในรายการสิ่งสกปรกที่น่ากลัวในปีนี้) และมองไม่ไกลจากส่วนที่ผลิตอาหารทั้งหมด ที่นั่นมีภาชนะขนาด 4.4 ออนซ์ของบลูเบอร์รี่อินทรีย์ธรรมชาติสุกขายได้ราคา 4.99 เหรียญ (ในความเป็นจริงพวกเขาได้ในการขายสำหรับ $ 3.00 เมื่อเราไปช้อปปิ้ง!) แฟร์เวย์ แต่ถูกขายภาชนะเดียวกันสำหรับ $ 5.99! รักขนมจากธรรมชาติทั้งหมดหรือไม่? จากนั้นอย่าพลาดรายงานพิเศษของเรา 25 ผลไม้ยอดนิยม - จัดอันดับโดยเนื้อหาน้ำตาล!

ซอสมะเขือเทศอินทรีย์

คุณรู้ว่าซอสมะเขือเทศแบบดั้งเดิมเต็มไปด้วยสารเจือปนเช่นน้ำเชื่อมฟรักโทสข้าวโพดและย้อมสีสูงซึ่งเป็นเหตุผลที่คุณเลือกใช้สารอินทรีย์ แต่ไม่มีอะไรที่จะปฏิเสธได้สิ่งที่สามารถเป็น pricy แต่ไม่ได้อยู่ที่ Whole Foods! ในขณะที่เค้กโฉบูชาออร์แกนิกอินทรีย์ขนาด 365 ออนซ์ในราคา 24 เหรียญต่อออนซ์ขายปลีกทั้งหมดที่ Fairway จะให้คุณได้ทุกที่ตั้งแต่ 2.99 ถึง 4.29 เหรียญ หากซื้อขวดคือการย้ายของคุณเดิมพันที่ดีขึ้นเป็นที่ชัดเจน อย่างไรก็ตามหากคุณต้องการประหยัดเงิน มากขึ้น ดูบทแนะนำวิดีโอของเราเกี่ยวกับวิธีทำซอสมะเขือเทศโฮมเมด มันง่ายอย่างแปลกใจ!

Plum Stage 2 ผสมผสาน

ภายในบรรจุภัณฑ์ที่ปราศจาก BPA คุณจะพบเฉพาะส่วนผสมอินทรีย์ที่สะอาดที่สุดซึ่งเป็นเหตุผลที่อาหารทารกของ Plum เป็นแกนนำในห้องครัวของแม่หลายคน เราพบกระเป๋า Brokoli และ Apple Baby Food จำนวน 4.22 ออนซ์ในร้านค้าทั้งสองแห่ง แต่มีความผิดปกติพอสมควรที่พวกเขาเรียกเก็บราคาที่แตกต่างกันอย่างสิ้นเชิงสำหรับผลิตภัณฑ์ที่เหมือนกัน เลือกสิ่งของที่ Whole Foods เพื่อประหยัดเงิน $ 0.40 ต่อกระเป๋าซึ่งเท่ากับเงินออมที่ $ 4 ถ้าคุณมักจะรับ 10 Blends ต่อสัปดาห์ สตริงที่ช่วยประหยัดได้ตลอดทั้งปีและคุณอาจจะได้รับความช่วยเหลือเพียงพอที่จะซื้อของเล่นใหม่ ๆ ให้กับของเล่นชิ้นเล็ก ๆ ของคุณ!

ที่เกี่ยวข้อง: 7 เคล็ดลับที่ดีที่สุดสำหรับผู้เชี่ยวชาญเมื่อคุณคาดหวังเด็ก

น้ำซุปไก่อินทรีย์

เนื่องจากสามารถนำมาใช้เช่นจานกว้าง (จากน้ำซุปกับข้าวโอ๊ตบด), น้ำซุปไก่เป็นวัตถุดิบในบ้านหลาย หากคุณกำลังมองหาสินค้าอื่น ๆ ให้ขับไปที่ Whole Foods พวกเขาขายถังน้ำ 32 ออนซ์ของน้ำซุปไก่อินทรีย์สำหรับเป็นต่ำเป็น $ 2.29! แฟร์เวย์ไม่ได้มีอะไรให้น้อยกว่า $ 3.50 และราคาจะสูงถึง $ 4.99!

Lärabars

เซอร์ไพร์ส! แม้จะมีภูมิปัญญาดั้งเดิม แต่การซื้อสแน็คบาร์ที่คุณโปรดปรานใน Whole Foods ช่วยให้คุณประหยัดเงินได้ แฟร์เวย์ทำเครื่องหมายLärabarsราคา 1.50 ดอลลาร์ขณะที่ Whole Foods ขายพวกเขาเป็นราคา 1.39 เหรียญ (ร้านขายของชำยังดำเนินการส่งเสริมการขายที่พวกเขาขายได้ในราคาต่ำสุดเพียง 1.25 เหรียญ) แน่นอนว่าพวกเขาทำด้วยส่วนผสมที่สะอาดทั้งหมด แต่นักโภชนาการ Isabel Smith แนะนำให้บันทึกเป็นอาหารว่างก่อนออกกำลังกาย: "Larabars ดีมากเพราะพวกมัน ธรรมชาติสวย แต่เวลาเท่านั้นที่ฉันใช้พวกเขาสำหรับนักกีฬาเนื่องจากมีน้ำตาลเป็นจำนวนมากเนื่องจากโปรตีนเส้นใยและไขมันย่อยลงการย่อยอาหารเกิดขึ้นได้เร็วและคุณจะได้รับพลังงานที่สั้น ไม่มีอาการท้องไม่พอใจ] - เหมือนกินกล้วย " และพูดถึง nanners ไม่ควรพลาด 7 สิ่งที่น่าอัศจรรย์ที่เกิดขึ้นกับร่างกายของคุณเมื่อคุณกินกล้วย!

อกไก่อินทรีย์

สำหรับสัตว์กินเนื้อหลายชนิดเนื้อที่กินอาหารเป็นส่วนใหญ่ของงบประมาณร้านขายของชำของพวกเขา แต่ไม่ใช่ที่ Whole Foods ลูกค้าสามารถทำแต้มปอนด์อกไก่อกไก่ 365 ชิ้นในราคาเพียง 6.49 เหรียญเท่านั้น ผู้ซื้อแฟร์เวย์จ่ายเงิน 6.50 เหรียญ ต่อปอนด์ สำหรับหน้าอกนมปลอดสารพิษทั่วไปของร้านค้า นั่นคือมาร์กอัป 100 เปอร์เซ็นต์ซึ่งถ้าคุณต้องการเราจะทำให้จิตใจดีขึ้น

มันเทศขาว

ถ้าคุณรักมันฝรั่งหวาน แต่ต้องการที่จะผสมสิ่งขึ้นเล็กน้อยมันฝรั่งหวาน สีขาว เพิ่งจะกลายเป็น BFF ใหม่ของคุณ พวกเขาแพ็ครสอ่อนมากขึ้นกว่า counterparts สีสดใสของพวกเขาซึ่งจะช่วยให้พวกเขาจะแต่งตัวด้วยเครื่องเทศเค็มและรสหวานและรส ต้องการที่จะให้พวกเขาไป? ซื้อได้ที่ Whole Foods เมื่อเราไปเยี่ยมชมร้านค้าในพื้นที่ของเราขายพวกเขาราคา $ 0.72 ในขณะที่แฟร์เวย์ขึ้นไปบนถนนขายพวกเขาราคา 1.35 ดอลลาร์ต่อป๊อป การพิจารณาว่าคนส่วนใหญ่จะซื้อสเต็ปใดก็ได้ตั้งแต่ 4-6 ตัวเมื่อทำสูตรคุณสามารถประหยัดเงินได้เพียง 3.78 เหรียญในผักรากเพียงแค่ซื้อสินค้าที่ Whole Foods เท่านั้น

เม็ดมะม่วงหิมพานต์

ไม่เพียง แต่เม็ดมะม่วงหิมพานต์บรรจุแมกนีเซียมสารอาหารที่ช่วยบรรเทาอาการนอนไม่หลับปวดศีรษะและปวดกล้ามเนื้อพวกเขาจะได้เงินที่ถูกกว่าต่อปอนด์หากคุณเลือกพวกเขาจากส่วนที่เป็นของขบเคี้ยวที่คุณชื่นชอบ $ 8.99 ต่อปอนด์? ไม่โทรมเกินไปพูดเปรียบเทียบ! โอ้คุณรู้ไหมว่าเม็ดมะม่วงหิมพานต์เป็นหนึ่งใน 30 โปรตีนที่ดีที่สุดสำหรับอวัยวะเพศของคุณ? เพียงอีกเหตุผลหนึ่งที่คุณควรเลือก

ถั่วขาวอินทรีย์

ในขณะที่ถั่วกระป๋องโดยทั่วไปมีราคาถูกกว่าการศึกษาใหม่พบว่า 67% ของกระป๋องเกือบ 200 ชนิดผลิตโดยผู้ผลิตรายใหญ่ประกอบด้วยสารเคมีบิสเฟนอล A (BPA) ใช่แม้กระทั่งคนที่อ้างว่าเป็นอิสระจากสารเคมีที่น่ากลัว ด้วยเหตุผลนี้เราขอแนะนำให้ใช้ถั่ว (และอื่น ๆ ที่ขายในกระป๋อง) ที่บรรจุในภาชนะบรรจุกระดาษแข็ง คอนเทนเนอร์ 365 ออร์แกนิก 365 ฟองจาก Whole Foods จะใช้เงิน 1.49 เหรียญสหรัฐทำให้เป็นหนึ่งในตัวเลือกที่เหมาะสมที่สุดที่อยู่นอกกระป๋อง

เผ็ด Lacinato อินทรีย์

หากคุณพบว่าผักสลัดผักคะน้าน่าตื่นเต้นเป็นอกไก่ธรรมดาให้เลือกใช้คะน้า lacinato คะน้าสีดำหรือไดโนเสาร์ ความมืดใบหยิกเป็นรสหวานและนุ่มนวลกว่าพันธุ์ปกติ แต่มีคุณค่าทางโภชนาการที่เหมือนกันกับชนิดที่คุณกินแล้ว หนึ่งในสถานที่ที่ดีที่สุดที่จะซื้อสิ่งที่อยู่ที่ Whole Foods ซึ่งพวกเขาขายครึ่งปอนด์สำหรับเพียง $ 1.64 หยิบพวงสองหรือสามอันและให้คำแนะนำ 20 เคล็ดลับสดใหม่สำหรับวิธีทำอาหาร Kale a go!

เนยอัลมอนด์อินทรีย์

มันเนยแข็งมันอร่อยมาก แต่เนยอัลมอนด์อาจมีราคาแพงและมีไหจากสิ่งที่ขายได้ราคา $ 20 + โหล (เรากำลังมองหาคุณ Artisana)! ครั้งต่อไปที่คุณต้องเติมสต๊อกเนยถั่วให้มุ่งหน้าไปที่ Whole Foods ซึ่งพวกเขาขายภาชนะบรรจุ 16 ออนซ์ของแบรนด์ร้านค้าของตนเพียง $ 7.99

บลูเบอร์รี่แช่แข็ง

หากคุณกำลังมองหาอาหารเสริมลดน้ำหนักที่มีประสิทธิภาพที่สุดในบริเวณรอบ ๆ อย่ามองไปที่ช่องแช่แข็งที่ Whole Foods ถุงน่อง 12 ออนซ์ของบลูเบอร์รี่แช่แข็งซึ่งเป็นส่วนประกอบที่เหมาะสำหรับการลดน้ำหนักสมูทตี้มีค่าใช้จ่ายอยู่ที่ 2.99 เหรียญ ผลไม้ที่เย็นและอร่อยจะเต็มไปด้วยโพลีฟีนอลสารเคมีจากธรรมชาติที่มีประสิทธิภาพซึ่งจะช่วยให้คุณลดน้ำหนักและหยุดไขมันได้ ในการศึกษาชิ้นหนึ่งนักวิจัยพบว่าการให้อาหารแก่หนูสามมื้อต่อวันของผลเบอร์รี่ช่วยลดการสร้างเซลล์ไขมันได้ถึงร้อยละ 73!

เบบี้แครอท

แครอทออร์แกนิกเพียงแค่ลิ้มรสดีกว่าแบบธรรมดา แต่ก็ไม่ควรต้องเสียค่าใช้จ่ายมากขึ้น - Whole Foods ได้รับที่ ผู้ซื้อในร้านค้าของพวกเขาสามารถเก็บแต้มแครอทสำหรับเด็กทารก Cal-Organic จำนวน 2 ปอนด์สำหรับราคา 2.99 เหรียญ นั่นเป็นเงินดอลลาร์ที่ถูกกว่าร้านค้าอื่น ๆ อีกมากมายที่ขายถุงเหมือนกันสำหรับ ไม่แย่มาก!

ภาพโดย Susan Montgomery / Shutterstock.com

แนะนำ
  • ร้านขายของชำ: โปรตีนมังสวิรัติที่ดีที่สุดสำหรับความต้องการของกล้ามเนื้ออาคารของคุณ

    โปรตีนมังสวิรัติที่ดีที่สุดสำหรับความต้องการของกล้ามเนื้ออาคารของคุณ

    ไม่ว่าคุณจะเป็นมังสวิรัติหรือส่วนใหญ่จากโรงงานความเข้าใจผิดที่พบโดยทั่วไปก็คือการที่คุณสามารถรับโปรตีนได้เพียงพอในอาหารของคุณ ใส่: ผงโปรตีนมังสวิรัติ ผลิตจากข้าวกล้อง quinoa กัญชาโปรตีนถั่วเหลืองถั่วเหลืองหรือโปรตีนจากพืชทำให้มังสวิรัติล่าสุดจัดหาที่ใดก็ได้ตั้งแต่ 14 ถึง 22 กรัมของ macronutrient สร้างกล้ามเนื้อต่อตัก และถ้าคุณเลือกการผสมผสานผงโปรตีนจากมังสวิรัติพวกเขามีแนวโน้มที่จะมีกรดอะมิโนที่สมบูรณ์มากขึ้น ในการเปรียบเทียบโปรตีนผงจากสัตว์โดยเฉลี่ยมีโปรตีน 20 ถึง 25 กรัมต่อตัก แม้ว่าคุณจะไม่ใช่มังสวิรัติ แต่คุณควรพิจารณาทำเวย์โปรตีนผงจากพืชในอาหารของคุณ ผงโปรตีนจากพืชจะเต็มไปด้วยเส้นใยซึ่งจะใ
  • ร้านขายของชำ: 20 แบรนด์ใหม่เพื่อสุขภาพที่คุณยังไม่เคยลอง

    20 แบรนด์ใหม่เพื่อสุขภาพที่คุณยังไม่เคยลอง

    เรากำลังพูดถึงถั่วในบราวนี่แกงกะหรี่และถ่านกัมมันต์ในน้ำมะนาวซึ่งทั้งหมดนี้รสชาติอร่อย! เมื่อเลือกขนมขบเคี้ยวของคุณมุ่งเป้าไปที่แคลอรี่ 200-250 แคลอรี่หรือน้อยกว่านั้น "สิ่งที่สำคัญพอ ๆ กันคือขนมของคุณประกอบด้วยเส้นใย และ โปรตีน" Tanya Zuckerbrot MS, RD และผู้ก่อตั้ง F-Factor Diet กล่าว "ไฟเบอร์และโปรตีนเป็นสารอาหารสองชนิดที่เติมคุณให้แคลอรี่น้อยที่สุด นอกจากนี้การมีขนมขบเคี้ยวที่มีเส้นใยและโปรตีนจะทำให้ระดับน้ำตาลในเลือดของคุณคงที่ดังนั้นจึงป้องกันไม่ให้อาหารว่างและความอยากอาหารมากเกินไป " ด้วยความสนใจในการรับประทานอาหารเพื่อสุขภาพที่ทุกเวลาสูงมีการเพิ่มขึ้นอย่างไม่น่าเชื่อ
  • ร้านขายของชำ: 37 ไอศกรีมที่ดีที่สุดและเลวร้ายที่สุด - อยู่!

    37 ไอศกรีมที่ดีที่สุดและเลวร้ายที่สุด - อยู่!

    มีประเด็นมากมายที่สามารถแบ่งแยกประเทศชาติได้: คุณตัดแซนวิชเป็นครึ่งหรือแนวทแยงมุมหรือไม่? คุณชอบโค้กหรือเป๊ปซี่หรือไม่? แน่นอนว่าเราไม่เห็นด้วยกับหลายสิ่งหลายอย่าง แต่มีสิ่งหนึ่งที่รวมกันเป็นอเมริกันเช่นไอศครีม สำหรับฉันแล้วความจริงข้อนี้ไม่อาจโต้แย้งได้ดังนั้นฉันจึงถูกปลิวไปโดยสิ่งที่ฉันเห็นในตู้เย็นที่ใช้ร่วมกันในวันอื่น ขณะที่ฉันไปหาถุงผักแช
  • ร้านขายของชำ: 15 วิธีที่สร้างสรรค์ในการใช้แอปเปิ้ลไซเดอร์ที่เหลืออยู่

    15 วิธีที่สร้างสรรค์ในการใช้แอปเปิ้ลไซเดอร์ที่เหลืออยู่

    แม้ว่าฉันไม่สามารถรับทรายและแสงอาทิตย์ได้มากพอกับฤดูร้อนวันแรงงานที่สองจะผ่านไป แต่ฉันก็เริ่มวางแผนเดินทางท่องเที่ยวแอ็ปเปิ้ลปีละครั้ง ฉันได้ไปทุกๆปีตั้งแต่อยู่ที่วิทยาลัยและเป็นประเพณีที่ตกชั้นฉันไม่สามารถนึกภาพได้ ในใจของฉันการตกไม่เป็นทางการจนกว่าคุณจะปีนขึ้นสู่ต้นแอปเปิ้ลที่มีสีสันและนำความโปรดปราน 20 ปอนด์มา โอ้อย่าลืมเหยือกยักษ์ของแอปเปิ้ลไซเดอร์ นั่นเป็นสิ่งที่ต้องซื้อด้วย ในขณะที่แอปเปิ้ล (หนึ่งในอาหารที่มีเส้นใยสูงเหล่านี้) สามารถใช้เวลานานถึงสองเดือน - เมื่อเก็บไว้ในตู้เย็นลิ้นชักตู้เย็นไซเดอร์ไม่ค่อยทนต่อการเน่าเสีย เมื่อเปิดกว้างเหยือกสดจะมีอายุเพียงประมาณสองสัปดาห์ซึ่งอาจเป็นปัญหาส
  • ร้านขายของชำ: ขนมปังที่ไม่แคร์ที่สุดในโลก

    ขนมปังที่ไม่แคร์ที่สุดในโลก

    กี่ครั้งที่คุณเคยได้ยินเกี่ยวกับเพื่อนของคุณ shunning ขนมปังจากอาหารของเธอและการสูญเสียน้ำหนักได้ทันที? อาจทำให้คุณประหลาดใจที่ได้ยิน แต่การทานคาร์โบไฮเดรตทิ้งไม่ได้เป็นเหตุผลเดียวที่ทำให้น้ำหนักลดลงด้วยวิธีนี้ นอกจากนี้ยังเป็นเพราะพวกเขาได้กินคาร์โบไฮเดรต ผิด ไปตลอด ตัวอย่างเช่นขนมปังเหล่านี้ ขนมปังควรจะเป็นอาหารง่ายๆ ในความเป็นจริงมันสามารถทำได้ด้วยเพียงสองส่วนผสม: น้ำและแป้ง (ยีสต์พบตามธรรมชาติในอากาศ) ในขณะที่ขนมปังที่จัดเก็บซื้อในมืออื่น ๆ สามารถทำจาก มากกว่า 20 (และไม่เราไม่ได้นับรสชาติเช่นเมล็ด) ในหมู่เหล่านี้ 20- ส่วนผสมบางอย่าง? น้ำมันหล่อลื่น (เช่นน้ำมันคาโนลาและน้ำมันถั่วเหลือง) เครื
  • ร้านขายของชำ: 15 ขนมขบเคี้ยวไร้ตำหนิฟรีจากร้าน

    15 ขนมขบเคี้ยวไร้ตำหนิฟรีจากร้าน

    นี่คือสิ่งที่เกี่ยวกับชีส: ส่วนเล็ก ๆ ของชาจะเพิ่มขึ้นเป็นจำนวนแคลอรี่มาก และเป็นผลให้ผู้ที่กำลังมองหาเพื่อลดน้ำหนักหรือรักษาน้ำหนักเพื่อสุขภาพจะได้รับการเตือนเกี่ยวกับการกินมัน ในขณะที่ผู้อดอาหารส่วนใหญ่มักกลัวว่าเกาชีสชีสจะดีต่อสุขภาพในแง่ของปริมาณแคลเซียมและโปรตีนของมัน (ในการดูแลนั่นคือ!) จากแม่ชีสตริงแม่ของคุณบรรจุในมื้อกลางวันของคุณเป็นเด็กสลายสวิสเสื่อมโทรมมากขึ้นคุณสามารถจับคู่กับแก้วไวน์หยิบชั้นนำเหล่านี้ไม่ได้ครึ่งหนึ่งที่ไม่ดีสำหรับร่างกายของคุณ ในการดูแลนั่นคือ รับวิเศษกับมันแล้วหาอาหารสุขภาพ 20 ที่คุณไม่กินมากเกินไป ควินอินทรีย์ไมโครเวฟข้าวโพดคั่ว: Parmesan & Rosemary คัพสามแคป
  • ร้านขายของชำ: นม Pistachio ตอนนี้เป็นเรื่อง

    นม Pistachio ตอนนี้เป็นเรื่อง

    กับ celebs เช่น Khloe Kardashian และ Beyonce ditching นมเพื่อลดน้ำหนักนมที่สร้างขึ้น sans วัวมีการเติบโตในความนิยม และเมื่อถึงปลายปีก็มีความหลากหลายมากทีเดียว เครื่องดื่มที่ทำจากเม็ดมะม่วงหิมพานต์, อัลมอนด์, ถั่วเหลือง, ป่าน, ข้าวและมะพร้าวไม่มีอะไรใหม่ แต่ตอนนี้ต้องขอบคุณNüMooผู้ผลิตน้ำผลไม้แบรนด์น้ำผลไม้แช่เย็นแช่แข็ง Juisi เมล็ดถั่วพิสตาชิโอและพีแคนก็จะถูกจิบผ่านฟางได้ ไม่เพียง แต่NüMooอินทรีย์และจีเอ็มโอฟรีเครื่องดื่มจะทำโดยใช้ถั่วทั้งหมด นั่นหมายความว่าไม่มีของเสียและคุณได้รับถึงสี่เท่าของปริมาณของถั่วในนมของคุณเมื่อเทียบกับแบรนด์อื่น ๆ แต่นั่นไม่ใช่ทั้งหมด: NüMooไม่ใช้สารช่วยยับยั้งเหงือก
  • ร้านขายของชำ: อาหารเหล่านี้เป็นอาหารที่ดีที่สุดและแย่ที่สุดสำหรับการลดน้ำหนัก

    อาหารเหล่านี้เป็นอาหารที่ดีที่สุดและแย่ที่สุดสำหรับการลดน้ำหนัก

    เราทุกคนมาที่นี่: ความหิวกระหายโดนตีขณะที่คุณกำลังทำงานธุระขับรถไปตามถนนยาวหรือไปเที่ยวที่เมืองที่ไม่คุ้นเคยที่แหล่งอาหารเพียงอย่างเดียวมาจากสถานีบริการน้ำมันหรือร้านสะดวกซื้อในท้องถิ่น ร้านค้าที่รวดเร็วเหล่านี้เป็นที่รู้จักกันดีสำหรับอาหารขยะของพวกเขาซึ่งมีชั้นวางอยู่บนชั้นวางของที่มีของว่างเช่นชิพ, เพรทเซิล, คุกกี้, ขนมหวานและขนมขบเคี้ยวอื่น ๆ แต่ก็เป็นไปได้ที่จะหาอาหารสถานีสุขภาพสุขภาพ การทดลองสามารถครอบงำและทำให้หรือแม้กระทั่งการหา - ทางเลือกที่ดีต่อสุขภาพดูเหมือนจะเป็นไปไม่ได้เลย ตรวจสอบของเรากินนี้ไม่ว่า! คู่มือสำหรับตัวเลือกที่ดีกว่าสำหรับคุณและอาหารที่ผ่านการประมวลผลซึ่งไขมันส่วนใหญ่เป็
  • ร้านขายของชำ: 25 กินนี้!  ขนมขบเคี้ยวที่จัดส่งถึงมือคุณ

    25 กินนี้! ขนมขบเคี้ยวที่จัดส่งถึงมือคุณ

    ภารกิจของเราที่ Eat This, Not That! คือการช่วยให้ชาวอเมริกันมีทางเลือกที่ดีต่อสุขภาพไม่ว่าจะเป็นการพยายามสั่งอาหารสุขภาพจากเมนูของ McDonald หรือกำลังมองหาอาหารว่างที่มีคาร์โบไฮเดรตต่ำเพื่อเดินทางต่อไป และในการเดินทางต่อเนื่องของเราผ่านสิ่งที่ดูเหมือนจะเป็นทางเดินในร้านขายของชำที่ไม่มีวันสิ้นสุดเราภูมิใจที่จะบอกว่าเราได้ค้นพบอาหารบรรจุอาหารที่ดีต่อสุขภาพที่สุดในโลก ถ้าคุณเป็นนักอ่านตัวยงที่คุณน่าจะรู้อยู่แล้วว่าเรามักจะแบ่งปันสิ่งที่เราค้นพบในหน้าหนังสือและนิตยสารของเราและแน่นอนในรายงานพิเศษเกี่ยวกับอาหารว่างแบบออนไลน์ของเราเช่นของที่ดีที่สุด 25 ของขบเคี้ยวโปรตีนสูงในอเมริกา อย่างไรก็ตามเราตระหน

ตัวเลือกของบรรณาธิการ

วิธีการเผาผลาญไขมันด้วยนมช็อกโกแลต

นมช็อกโกแลตอาจทำให้คุณคิดว่ากระต่ายการ์ตูนและสุดยอดในความเสื่อมโทรมของชั้นมัธยมต้นที่สาม แต่ค็อกเทลตัวเล็ก ๆ อยู่ในอาหารผู้ใหญ่ของคุณ การศึกษาแสดงให้เห็นว่าเป็นหนึ่งในสิ่งที่ดีที่สุดที่คุณสามารถใช้เผาผลาญไขมันได้ อย่างจริงจัง! วิธีที่ว่า? ความลับในการเผาผลาญไขมันคือการสร้างกล้ามเนื้อติดมันมากขึ้น นั่นเป็นเพราะกล้ามเนื้อเผาผลาญแคลอรีมากกว่าไขมัน เมื่อคุณสร้างไตรและต้นขาขึ้นร่างกายของคุณจะได้รับพลังงานที่เผาผลาญมากขึ้น และการศึกษาได้แสดงให้เห็นว่านมช็อกโกแลตอาจเป็นเครื่องดื่มสร้างกล้ามเนื้อที่สมบูรณ์แบบควบคู่ไปกับการออกกำลังกาย อัตราส่วนทองคำ ดูนักวิจัยได้พิจารณาแล้วว่าโปรตีนที่เหมาะสำหรับการสร้า